Bơm Chìm Hút Nước Thải CNP 50WQ15-18-2.2
Tải báo giá
• Mã SP
: 50WQ15-18-2.2
• Thương hiệu
• Bảo hành
• Tình trạng
  Liên hệ
Đang xử lý...
Thông tin sản phẩm
Đặc Điểm Bơm Chìm Hút Nước Thải CNP 50WQ15-18-2.2
- Nhập khẩu nguyên chiếc chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO-CQ
- Sản phẩm đảm bảo mới 100%
- Công suất 2,2 kW
- Lưu lượng 15 m3/h
- Cột áp 18 mét
- Điện áp sử dụng 3 pha- 380V
- Đường kính họng xả 50 mm
- Khối lượng 37,5 kg
- Kích thước vật rắn tối đa 22 mm