Bơm Chìm Hút Nước Thải CNP 50WQ25-20-3
Tải báo giá
• Mã SP
: 50WQ25-20-3
• Thương hiệu
• Bảo hành
• Tình trạng
  Liên hệ
Đang xử lý...
Thông tin sản phẩm
Đặc Điểm Bơm Chìm Hút Nước Thải CNP 50WQ25-20-3
- Nhập khẩu nguyên chiếc chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO-CQ
- Sản phẩm đảm bảo mới 100%
- Công suất 3 kW
- Lưu lượng 25 m3/h
- Cột áp 20 mét
- Điện áp sử dụng 3pha- 380V
- Đường kính họng xả 50 mm
- Khối lượng 44 kg
- Kích thước vật rắn tối đa 20 mm